Jump to content
  • สมัครสมาชิก

กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์
ข้อมูลตำแหน่งมอนสเตอร์แต่ละแผนที่

ประกาศ ปรับ Forum และห้ามใช้ irowiki ในการอ้างอิงข้อมูลในเว็บ prt.in.th คลิก

Jojoe

High Class
  • Content Count

335
  • Last visited

Community Reputation

69 Excellent

About Jojoe

• Rank
    High Swordman

Badges

Game Information

• อาชีพ
    Lord Knight
  • เซิร์ฟเวอร์
    Asgard
  • เลเวล
    99

Recent Profile Visitors

1,137 profile views
  1. นี่คือของจริง !!

ขอแสดงความยินดีกับกิล •[D]estraCtiOn•” !! แชมป์ RTC 2019

ได้ไปเชียร์ติดขอบสนาม สุดยอดจริงๆ

1. Show previous comments  3 more
    2. Alvin

Alvin

@Jojoe ผมว่าคุณน่าจะเห็นนะ อาจจะผ่านๆตาแต่ไม่รู้ว่าเป็นผม
      ผมไม่ใช่ประเภทที่ชอบเดินไปบอกว่าข้าคือกระรอกกับคนนู้น คนนี้ มันแปลกๆ = ="
      แล้วก็ไม่ชอบคนเยอะ + เสียงดัง ค่อนข้างรำคาญและวุ่นวาย ชอบอยู่เงียบๆมากกว่า

มะวานผมใส่เสื้อคลุมนี้ไป ด้านหลังจะเป็น... แบบนี้

3. Jojoe

Jojoe

อ่อ เหมือนเห็นเดินสวนกันอยู่นะครับ 555

4. Alvin

Alvin

ถ้ามีโอกาสไปอีก ผมใส่เสื้อคลุมนี่เหมือนเดิมละกัน ฮ่าๆ

2. ถ้าบอทมันดีขนาดนั้น ผมเลิกวอร์กลับไปเล่นมาริโอ้ดีกว่า 🤣

3. มอบ 😂

ขอบคุณพันธมิตรเรดโซน

และ ct ที่ช่วยซ้อมให้ครับ

- เ สี ย ไ ม่ ไ ด้ -

4. คืนนี้ 3 ทุ่ม - เ สี ย ไ ม่ ไ ด้ - VS B I O N I C z `

พวกเรามาไกลเกินกว่าคำว่าแพ้... สู้โว้ย - เ สี ย ไ ม่ ไ ด้ -

5. วู้ววว เราทำได้ เข้าไปรอรอบชิง

1. Zhuge Liang

Zhuge Liang

สไนโฟกัส+โซลิ้ง Kaite อย่างแรงครับ ยินดีกับ ส. ด้วยครับ

2. Jojoe

Jojoe

ขอบคุณครับ รอบชิงฝากเชียร์ ส ด้วยนะครับ

6. คืนนี้ 2 ทุ่มแล้วสินะ ตื่นเต้นๆ เหมือนตัวเองอ่อนซ้อมไปหน่อย 😫

7. Metaller ปล.หยุดเล่นไปไม่ได้ตามกิจกรรม เลยขอลอกการบ้านหน่อยนะ อิอิ
  8. สุขสันต์วันครบรอบ 1 ปี บอร์ด www.prt.in.th นะคร้าบบบบบ อยู่ด้วยกันมาตั้งแต่เปิดบอร์ดวันแรกๆ ได้มาพูดคุย สอบถาม ค้นหาข้อมูล ปนดราม่า มาตลอด 1 ปี (แม้ว่าหลังๆ จะไม่ค่อยได้มาคุย ไม่ได้มาดราม่า สักเท่าไร 555+ แต่ก็ยังเข้ามาอ่านเรื่อยๆนะ) บอร์ดนี้สำหรับผมก็เหมือนเพื่อนๆ ที่รักเกม RO เกมเดียวกัน เข้ามาพบปะ แลกเปลี่ยนความคิดต่างๆกัน รวมถึงแอดมินทีมงานทุกท่านที่ได้นำเสนอบทความดีๆมาให้ศึกษา วิเคราะห์กัน และบอร์ดนี้จะอบอุ่นและน่าอยู่ไปอีกนานๆ ถ้าเพื่อนๆและทีมงานทุกท่านต่างช่วยกันสร้างและแบ่งปันคอมมิวนิตี้ที่สร้างสรรค์ต่อๆ กันไปครับ สุดท้ายนี้ขอให้เพื่อนๆ และแอดมินทุกท่าน มีความสุขในวันปีใหม่ไทยนะครับ ^^ ชื่อตัวละคร : Jojoe เซิฟเวอร์ : Loki
  • Create New...