Jump to content
  • สมัครสมาชิก

กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์
ข้อมูลตำแหน่งมอนสเตอร์แต่ละแผนที่

ประกาศ ปรับ Forum และห้ามใช้ irowiki ในการอ้างอิงข้อมูลในเว็บ prt.in.th คลิก

/\ssing

High Class
  • Content Count

324
  • Last visited

• Days Won

5

/\ssing last won the day on September 13

/\ssing had the most liked content!

Community Reputation

87 Excellent

7 Followers

About /\ssing

• Rank
    High Swordman

Recent Profile Visitors

15,023 profile views
  1. หลายคนคิดว่าไปเล่นคลาสสาม เซิฟ idro เพราะได้เริ่มต้นใหม่พร้อมกัน ทั้งๆที่ภาษาเป็นอุปสรรค แต่จริงๆแล้วข้อดีของ idro คือการได้สัมผัสคลาสสามจริงๆ แบบที่ยังไม่มีของเวอร์ๆ เข้ามา จะรู้สึกได้ว่าคลาสสามมันไม่ได้เวอร์โดยกำเนิดแบบที่หลายคนคิด

1. Show previous comments  6 more
    2. /\ssing

/\ssing

เขาบลอค ตปท.แล้วครับตอนนี้

3. One2Kill

One2Kill

ท่านคิดว่าถ้าพวกรีโว ที่อยากเริ่มต้นใหม่ ไปเล่น sv อินโด

เขาจะบ่นเรื่อง ตามเพื่อนไม่ทันอีกไหม 

--------------------------------------

4. Dejiko

Dejiko

อาจปรับตัวไม่ทัน แค่เห็นอาวุธคริมสันคงอกแตกตาย

2. IDRO ลองหน่อย เซิฟใกล้บ้าน

1. Show previous comments  2 more
    2. /\ssing

/\ssing

@Biw คำอธิบายใต้คลิปมีลิ้งโหลดครับ

3. Yalz

Yalz

รอภาพนี้เกิดกับ asgard

4. /\ssing

/\ssing

@Yalz อาจจะต้อมีหลานก่อนครับ 55

3. ทำความรู้จักแหวน Shadow Ring ให้มากขึ้นกันครับ

1. Show previous comments  5 more
    2. Sael Maewnam

Sael Maewnam

ดูคลิปจบแล้วผมปลงเลย ไม่อยากเล่นแล้ว pay to win มันชัดไป:Ono:

3. Sael Maewnam

Sael Maewnam

เราจำนายได้แล้วที่ลงดันร้อยชั้นไม่จบเพราะเมียมีเรียนตอนบ่ายใช่ปะครับ:Lov:

4. /\ssing

/\ssing

โอ้ จำได้ด้วย 555

4. สาหัสกว่าทุกๆรอบ

1. Dejiko

Dejiko

ตกแองเชียวน่ะ ถ้ากังขาตกก่อนนี่

2. impeldown

impeldown

บอสหรือขยะเปียก ตายอย่างกับโปริ่ง :Oops:

5. รวมบอส รถถังฝั่งธน

6. ย้ายมาเล่นสายคอสอิมบ้าง

1. One2Kill

One2Kill

เดียวนี้ต้องมี บิ มาเป็น บอดี้การ์ดแล้ว เหรอ

ระวังติดใจไม่อยากกลับไปเล่น คริเบิ้ล นะ 5555+

2. /\ssing

/\ssing

เล่นสลับกัน สองตัว อิอิ

7. ฝึกดริฟกันครับ

8. MVP บอสแลป 5 ครั้งแรก มันจริง

1. Show previous comments  5 more
    2. /\ssing

/\ssing

เห็นชาวแก๊งมันมั้ยครับ ก่อนหน้ามันรุมผมเละ 55

3. HE1VETIC4

HE1VETIC4

ไหลๆๆๆๆ

4. /\ssing

/\ssing

55 โคตรอินอะ

9. กล่องใหม่มาเราก็เจ๊งต่อเนื่อง

10. ดันใหม่วันนี้ Illusion of Moonlight 

1. One2Kill

One2Kill

ดูจากสถานะการณ์ของ ASGARD สงสัยจะได้เลิกเล่น RO แน่ๆแล้วหละครับ

ขอบคุณ บริษัท EXE เป็นอย่างสูง 555+

2. ศุภชัย สมพานิช

ศุภชัย สมพานิช

ขอตอนรับเข้าสู่โลกของ IRO ล่วงหน้าครับ มาสร้างเนื้อสร้างตัวใหม่กันครับ 

3. One2Kill

One2Kill

มาประจวบ เหมาะกับ มีงานเข้าพอดี ทำให้ ไม่มีเวลาเล่นเข้าไปอีก 5555+

11. +13 กับ +14 มีด kvm พึ่งเคยได้ใช้ครั้งแรก

1. /\ssing

/\ssing

ลับคมมีดต่อเลย

12. คริเบิลคือ อะไร

1. HE1VETIC4

HE1VETIC4

คริ คริ << นี่ไง คริเบิ้ล

2. /\ssing

/\ssing

ยอมม:Abs:

13. ใส่ Drake มือไหนดี

1. Show previous comments  40 more
    2. /\ssing

/\ssing

ไม่แน่ใจครับ แต่ของพวกนี้มัน อิมพอตมาจาก jro

3. One2Kill

One2Kill

ผมว่าจะไปรีเป็น สาย ปั่นคอส ไม่อัพ agi จะเวิร์คไหมครับ

ในดันต่างๆเช่นดัน บาโก ที่ต้องตีระฆัง ทีละ 1 หลายๆที ถ้าใช้ คอส ตี มันจะตีได้ไหมครับ

4. /\ssing

/\ssing

ผมว่าเอจิควรมีไว้นะ ไม่เก่งเรื่องดีเลย์สกิล แต่รุ้สึกว่ามีเอจิ ทำให้ aspd สุงขึ้นแล้วเราจะปั่นได้ถี่ขึ้น คหสต.

14. มีดติดการ์ฺด Drake อย่าง Cool

1. Show previous comments  1 more
    2. /\ssing

/\ssing

555 ของมันต้องมี อีกแล้ว

3. RO Theory

RO Theory

ทำไมคำอธิบาย +Atk = Upgrade Level * Upgrade Level ถึงไปซ่อนอยู่หลัง Required Jobs ละครับ :Heh:

4. /\ssing

/\ssing

@RO Theoryของที่นี่มันเปนแบบนี้ครับ บอกคุณสมบัติก่อน ความสามารถ

• Create New...