Jump to content
  • สมัครสมาชิก

กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์
ข้อมูลตำแหน่งมอนสเตอร์แต่ละแผนที่

ประกาศ ปรับ Forum และห้ามใช้ irowiki ในการอ้างอิงข้อมูลในเว็บ prt.in.th คลิก

Indykaidao

High Class
  • Content Count

274
  • Last visited

Community Reputation

26 Excellent

About Indykaidao

• Rank
    High Swordman

Recent Profile Visitors

3,121 profile views
  1. ตลาดกลาง ROM มีทั้งข้อดี และ ข้อเสียที่เห็นได้ชัดเลย 

ผู้เล่นใหม่น่าจะหาเงินยากขึ้นแน่ๆ หรือมันยังไม่ถึงจุดที่ต้องใช้ของพวกนี้กันแน่นะ เพิ่งเคยเล่นซะด้วยสิ

2. คิดไปเองคนเดียวรึป่าวว่า คนดูบางๆตาลง  :Que:

1. Show previous comments  6 more
    2. SLOW JAM

SLOW JAM

1-2 ทุ่มซื้อวาปเข้ามอได้ มีมีเมื่อวานกับวันนี้แหละครับ แต่คนไปเวลเยอะนะคครับ(เท่าทีั่ดูแลปกับสฟิง)

3. HALLO MYFRIEND

HALLO MYFRIEND

คนหนีไปเวลเยอะครับ คูณ200% ไหนจะแหวน เซตทอง หมวกexp ถุงทอง expตัวละเกือบ3เท่า เล่น1วัน แต่ได้expเท่า3วัน ลดเวลาชีวิตไปเยอะ โอกาสนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ

4. zhangyongxiang

zhangyongxiang

sleeper คนเยอะสุดๆเลยวันนี้

3. นอกจากเปิดเซิฟช้า 

ลืมกิจกรรมฮาโลวีนนั้น.......

คอสตูมยังแบบว่า ...... :Sob:

1. Show previous comments  9 more
    2. Indykaidao

Indykaidao

@SLOW JAM  ช่ายย ปกติต้องได้ไปถล่มฝักทองกันแล้วช่วงนี้ ปีนี้สงสัยลืมแน่ๆ

3. SLOW JAM

SLOW JAM

ผมชอบตัว Hororong ครับ มันคุยกันตลกดี เหมือนตัว Minion สงสัย 2018 มันไปเกิดใหม่กันหมดละ

4. Lichshi

Lichshi

อยากได้หมวกแจค แทนที่จะเอาอันเก่ามาหใ้คนเล่นใหม่ได้ทำก็ยังดี

4. ปีนี้ กิจกรรม Halloween คือ เติมตังเอาคอสหรอ :Sob:

1. Show previous comments  2 more

Indykaidao

ช่วงนี้มีแต่โปรหรือกิจกรรมให้เสียเงิน ไม่รู้ช่วงนี้เขาทำไมเร่งปั้นยอดจัง :Omg:

3. FahRainbow

FahRainbow

- อาจจะรีบทำตัวเลขกำไรให้สูงๆเสนอ Gravity เพื่อต่อสัญญาแบบไร้ปัญหา

4. Indykaidao

Indykaidao

ก็มีความเป็นไปได้นะครับ แต่ถ้าเน้นธุรกิจอย่างเดียวไม่สนใจผู้เล่น ก็น่ากลัวเหมือนกันนะครับ :Abs:

5. นินจาเเลกเลือด คอมโบกับ Kaahi มันจะโหดไหมน้า นินจาสกิลหลบ 100 เปอร์เยอะ หลบครบเลือดเต็มใช้ต่อ :Slur:

6. มีภาพหลุดอาชีพใหม่ แต่ไม่มีภาพหลุดแมพใหม่ สงสัยจะเข้าแค่อาชีพ แมพไม่เข้าแน่เลย :Sob:

1. Show previous comments  4 more

Indykaidao

@zoloji  น่ะ น่ะ หน่านี่ !!!

3. Biw

Biw

อาทิตหน้า คงจะมาละมั้ง

Indykaidao

ก็ยังไร้วี่แววแมพใหม่ :Desp:

7. เมื่อมีคนถามในเพจเฟสบุ๊คถึงเรื่องเซิฟใหม่

คำตอบที่ได้

รอติดตามรายละเอียดเร็วๆนี้จ้าา ทางหน้าเวบไซต์ของเกม 

มันยังไงละทีนี้:Omg:

8. ก็ยังไม่รู้สึกชินกับคนเยอะอยู่ดี = =‘’ 

บางที่ก็แจมกันซะไม่ลืมหูลืมตา

9. อยากให้วันนี้อัพเดทกิจกรรมสนุก เข้าบ้างจัง 

1. Stochastic

Stochastic

ฮัลโลวีนๆๆๆๆ

Indykaidao

โอ้ว ลืมไปเลยแหะ ฮาโลวีน น่าจะเป็นอีกสัก 2 อาทิตย์ละมั้งครับ เพราะ ฮาโลวีนมัน 31 ตค. 

หวังว่าจะไม่เอา คอสปีก่อนๆมาแจกนะ :Ggg:

3. Lichshi

Lichshi

ต้องดูเชิพเกาหลี เชิพนอกอะว่ามีเควสไรไหม ถ้าไม่มีexeคงไม่มีเช่นกัน

10. เมื่อกี้กดล๊อคเอ้าท์ออก แล้วกดเข้าใหม่เข้าไม่ได้แล้ว ใครเป็นบ้างไหมครับ ??

1. Show previous comments  4 more
    2. Warut Kritrungraung

Warut Kritrungraung

ใช่ครับ อุตส่าห์จะนั่งเล่นยาวๆ 

3. Dejiko

Dejiko

น่าจะเข้าได้แล้วน่ะครับ

Indykaidao

ขอบคุณครับ เดียวไปลองดูครับ

11. เซิฟครึกครื้นจริงๆ 

ปล.ผมได้การ์ดแล้วนะครับ โชคดีชะมัดเลย

12. อยากได้การ์ด Iron fist จัง มีใครมีบ้างเอามาขายหน่อยจิ ขอราคาน่ารักเหมือนคนขายนะ

1. Show previous comments  2 more
    2. Dejiko

Dejiko

ผมหนีมาพวกดันทำเควสอย่างราเชลครับ ไม่ค่อยมีคน ถึงมีแต่ก็ไม่เยอะ

3. steel23471

steel23471

ผมมีเอาไหม 10เอม เอาไหม

Indykaidao

ทักไปแล้วนะครับ

13. ใกล้แล้วสินะ Sv.Hera

เพิ่งเคยรวมเซิฟกะเขา ทำตัวไม่ถูกเลยแหะ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเล่นซะด้วย กังวลอย่างเดียวว่าจะเข้าเซิฟได้ไหม ถ้าเข้าแล้วบราซิลจัด อาจจะพักไปเล่นอย่างอื่นรอสถานการณ์สงบก่อนดีกว่า :Desp:

2. PangPaoo Ku

PangPaoo Ku

รวมเซิร์ฟรอบนี้มีโอกาสของราคาในตลาดจะลดบ้างมั้ยครับ

พอดีอยากได้โล่วา ที่ Loki อยู่ที่ 55 M 

ไม่รู้ว่าหลังรวมเซิร์ฟจะลดหรือจะขึ้นหว่า ลุ้นๆ :Come:

3. Indykaidao

Indykaidao

@FahRainbow ไปด้วยครับบ 

@PangPaoo Ku  ผมอยู่ เซิฟวา ก่อนรวมจำได้ว่าไม่แพงมากขนาดนั้นนะครับ แต่หลังรวมผมว่า.... พุ่งแน่เลย กิลวอน่าจะเดือดปุดๆ

4. FahRainbow

FahRainbow

- แมพที่รุ้งบอกไป คือไปเก็บเวลคนเดียวแบบเน้นExpค่ะ ถ้าจะไปด้วยกัน แมพมันยังโหดไม่พอ รอร่วม CPT ดีกว่า แล้วไปที่โหดๆกัน :Ggg:

14. มีดหมอ เซิฟวา ตอนนี้ คือ ปรับดรอปหนักมาก  โอ้ว ของในดันราเชล มันบัคหรืออะไรหว่า มันดรอปยากแปลกๆ

Indykaidao

@John468 P. @Dejiko  งั้นผมคงโชคร้ายแบบสุดๆเลยล่ะครับ ลงไป 5 กั๊ม ได้แต่ รด. เขียวมาใบนึง 555

3. `Mr.G(

`Mr.G(

ผมก็คิดว่าปรับจริงๆนะครับ ผมตีอาทิตย์แรกคือตกดีมาก

Indykaidao

@`Mr.G(  ผมไม่ได้คิดไปเองคนเดียวสินะ รอเขาปิดเซิฟอาทิตย์นี้ก่อนแล้วค่อยกลับไปล่าดีกว่า  :Crwd:

15. ส่วนตัวนะครับ ผมว่าเกือบดีแล้ว และจะดีกว่านี้ ถ้า Exp ในแต่ละช่วงให้เหมาะสมกว่านี้ แต่ก็ยังดีครับที่ทาง Exe เริ่มหาทางช่วยผู้เล่นในการเก็บเวลบ้างแล้ว
  • Create New...