Jump to content
  • สมัครสมาชิก

กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์
ข้อมูลตำแหน่งมอนสเตอร์แต่ละแผนที่

ประกาศ ปรับ Forum และห้ามใช้ irowiki ในการอ้างอิงข้อมูลในเว็บ prt.in.th คลิก

Neko—CaptainNoob

High Class
  • Content Count

456
  • Last visited

Community Reputation

97 Excellent

4 Followers

About Neko—CaptainNoob

• Rank
    High Swordman
  • Birthday 05/10/1989

Game Information

• ชื่อตัวละคร
    Lady_Kami_Neko
  • อาชีพ
    Warlock
  • เซิร์ฟเวอร์
    1,5
  • เลเวล
    150

Recent Profile Visitors

14,047 profile views

Single Status Update

See all updates by Neko—CaptainNoob

1. ทดสอบความเว่อร์วังของไอเทม Archbishop สายแม๊กนัส เซิฟ iRO คือแบบ เถื่อนเกินที่จะเป็นพระมาก 

ขนาดเลเวล 100 ใส่ของครบยังทำดาเมจได้มหาโหดขนาดนี้  

(ตอนเวลจริงๆ mix ของสายซัพไปให้ฮีลแรง+ถึก  เหลือของเพิ่มดาเมจแค่ หมวก ประดับ ดาเมจแม๊กนัวก็ถึงแสนสบายแล้ว = =")

1. Show previous comments  1 more
    2. Neko—CaptainNoob

กิโยสายคริแบบของท๊อปมากๆ โหดกว่าครับ  ถ้าเรื่องฆ่าบอส

แต่ถ้างบเท่ากัน ผมว่า บิโหดนะ ขอแค่บอสเป็นเผ่า undead , demon และธาตุแพ้ holy ด้วย เป็นพอ

คือบิสายนี้เป็นอาชีพที่เก่งกับมอนพวกนี้มาก

เอาจริงๆ ตัวที่ทดสอบนี่แค่ตัวเวล 100 ไว้รับบินตอน low ti มีผีเฉยๆครับ

ตัวเวล 175 ใส่ของเซ็ตเดียวกับในคลิป ผมแม้กนัสที 800-900k  บอส undead , demon บางตัว เผลอๆแม้กนัสทีเดียว mvp เด้ง

แล้วยิ่งหมวกที่ใส่แม้กนัสไร้หลอดด้วยนะ จ้องหน้าปุ้บ แม้กนัสลงพื้นปั้บ บอสตาย

ตัวหลักผม 175 มีสกิล Adormaus ด้วย  ถ้าเล่นของเซ็ตนี้ + ยัดการ์ด True Margaretha Sorin ลงในคทา เพื่อ Adoramus รุนแรง 60% 

ผมเคยเอาตัวหลักไปสู้บอส Sky Fortress เลือด 20m ซึ่งเป็น Undead ทั้งเผ่าและธาตุ

ผมวางแม๊กนัสใต้เท้าบอสแล้วยัด Adoramus ใส่  แม๊กนัส 700k  Adoramus 800k 

ผมยัด Adoramus ใส่รัวๆในช่วงที่แม๊กนัสหยุดทำดาเมจ ทำดาเมจไม่ต่ำกว่า 1.5m ต่อวิ

ผมฆ่าบอสดันนี้ในเวลาไม่ถึงนาทีอยู่นะ 

แต่ยอมรับ ความชิวในดัน Sky Fortress กับอาชีพนี้มันสบายมาก มอนเป็น Undead , Demon ล้วนๆ

ผมเดินแม้กนัส 600k ทีเดียวมอนหายหมด  เดินลาก Kyrie ชิวๆ  ยาไม่ต้องปั้ม High heal เอาอยู่  

แต่ก็นะ กิโยทั้งมีดคริเบิ้ล  กาต้าคริ ของถึงๆ  แบบ มีการ์ดลอร์ดไนท์เฟรนซี่  บัฟเต็มที่ หวดบอสเลือด 20m ไม่ถึง 10 วิ ตาย  =_= 

อาชีพอื่นก็ ถ้าของถึงสามารถหวดบอสทีเดียวตาย ก็ รูนคริไรโด้ครับ  คริติดคูณ 3 หลายสิบล้าน ฟันฉับเดียว

3. uesdtosignin

uesdtosignin

ทำแบบเดียวกันกับ Adoramus ด้วยได้ไหมครับใส่ของทีละชิ้นดูว่าเพิ่มดาเมจแค่ไหนบ้าง

4. Neko—CaptainNoob

ของสาย Adoramus ผมยังไม่พร้อมครับ 55555 หาเงินไปหมุนซื้อของอาชีพอื่นอยู่ครับ

• Create New...