Jump to content
  • สมัครสมาชิก

กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์
ข้อมูลตำแหน่งมอนสเตอร์แต่ละแผนที่

ประกาศ ปรับ Forum และห้ามใช้ irowiki ในการอ้างอิงข้อมูลในเว็บ prt.in.th คลิก

ลูกoมโบตัu

High Class
  • Content Count

349
  • Last visited

Community Reputation

43 Excellent

About ลูกoมโบตัu

• Rank
    High Swordman
  • Birthday 05/26/1995

Badges

Game Information

• ชื่อตัวละคร
    ~`NewBieT`~
  • อาชีพ
    AssassinX
  • เซิร์ฟเวอร์
    Asgard
  • เลเวล
    95

Recent Profile Visitors

1,422 profile views
  1. ซิงค์ ซีพียู ตัวล็อคหักไป 3 ข้างเล่นไม่ได้ วันแรงงานเคอรี่หยุดรอ ของมา พรุ่งนี้ ไม่ได้เล่นมา 3 วันแล้วT T

1. Rei S Room

Rei S Room

ซิ้งที่แถมมาหรือซื้อแยกอะ

2. ลูกoมโบตัu

ลูกoมโบตัu

แยกครับ

3. Rei S Room
  2.  หาตุ้มแท้ มา สองอาทิตย์ยังไม่ได้เลย ราคาแร๊งแรง บวกกับไม่มีคนขาย

1. Show previous comments  2 more
    2. rampage

rampage

โลกิมีบางพวกกั๊กของและก้ปั่นราคาแพงๆอยู่ ทำใจ

3. Keeratipong Ramthong

Keeratipong Ramthong

รออัพราคา x150%

4. ลูกoมโบตัu

ลูกoมโบตัu

รอมันลงเหมือนเดิมแล้วกัน

3. นั่งรับทิฟทอง ATK มา 3 วันแล้ว ยังไม่ได้สักที เห่อ ไอว่าจะตีเองก็แหกแน่นอน - -

1. Show previous comments  3 more

ลูกoมโบตัu

มันต่างกันที่ ความสามารถของสกิลและพลังป้องกันแค่นั้นแหละครับ

3. Bonsai

Bonsai

นั่นสิครับ ทัฟโคททอง def 52 ใส่ได้แค่สายโจร แต่โคททอง def 54 ใส่ได้ทุกอาชีพ อัพเกรดแล้ว +mhp 50 เหมือนกัน ,, ต่างกันตรงความสามารถสกิลซึ่งผมคิดว่าคงไม่ได้ใช้ อ่านจากความสามารถแล้ว เลยคิดว่าซื้อโคททองดีกว่าไหมครับ ใส่ได้ทุกอาชีพด้วย ขายน่าจะง่ายกว่าด้วย

ลูกoมโบตัu

แต่ก็ละนะครับขนาดโ๕้ชทองยังหายากเลย 5555555

4. สถานีต่อไป +5 กึ่งเหมือง ทิฟทองATK ลุย

1. Show previous comments  13 more
    2. Alvin

Alvin

แค่ 5 ผมเคยเจาะ 15 ตัวรวดแตกหมด เลิกเลย

3. Juno Library

Juno Library

@Alvin ถ้าเจาะอีก 5 ตัวคงติดไปแล้ว ไม่น่าเลิกเลย :Ok:

ช่วงนี้กำลังจะฟาร์มกาต้ากึ่งดูสักครั้ง ถึงโอกาสจะพอๆ กับการ์ด ถ้าซื้อในตลาดก็ 4.2-4.5m เลย รวมค่าแร่กับค่าเจาะก็ปาเข้าไป 5m+ แน่นอน

4. Alvin

Alvin

ผมมีต่ออีก 2 นะ แต่ช่วงเวลาทิ้งนานมาก มันก็แหกเหมือนเดิม

5. ได้แต่เก็บ Stem ขายเพื่อปีกดำในสักวันหนึ่ง

1. rampage

rampage

เกบขายวันละ5m 1เดือนก้ได้ปีกดำครับ

แต่ถ้าขยันๆเก็บก้อาจจะเร็วกว่านั้น

ลูกoมโบตัu

ผมขายของทิ้งหมดและครับ อิอิได้ปีกดำมาแล้วครับ

6. ถ้าเป็นแบบนั้น ตัวพรีสก็ไม่ต้องรับบุตร ให้อีกตัวรับตลอด ก็สบายเลย อิอิ
  7. งั้นคงต้องปั้น พรีสใหม่ อย่างเดียวสินะ T T
  8. สอบถามหน่อยครับแล้วถ้า ตัวละครที่เป็นบุตรบุญธรรมลบไปแล้วจะสามารถ รับบุตรใหม่ได้ป่าวครับ
  9. IT'ME โปรดตอบ PM กระผมหน่อยเถอะะะะะะะะ

1. Show previous comments  1 more
    3. Dyabala Gadiator

Dyabala Gadiator

ลองถามผมมาก็ได้ครับเผื่อช่วยได้

ลูกoมโบตัu

อ่อๆ ตอนนี้ไปสิง sleeper ไม่รู้รายได้ดีไหม

• Create New...