Jump to content
  • สมัครสมาชิก

กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์
ข้อมูลตำแหน่งมอนสเตอร์แต่ละแผนที่

ประกาศ ปรับ Forum และห้ามใช้ irowiki ในการอ้างอิงข้อมูลในเว็บ prt.in.th คลิก

Sael Maewnam

High Class
  • Content Count

1,045
  • Last visited

• Days Won

5

Everything posted by Sael Maewnam

1. เล่นคูโฮลี่แทงๆๆ ปวดหัวจนอ้วกแตก จนต้องนอนซมห่มผ้า เป็ด+เอจิไอมันวิ่งเร็วไปสินะมีใครเป็นเหมือนเราไหม:Abs:

1. Alvin

Alvin

ประสาทสัมผัสอาจจะไวตามไปแล้ว ถ้าไม่มี AB มันเล่นไม่ไหว ช้าจัด รับไม่ได้
      ขั้นต่ำคือต้องวิ่งไวแบบมี AB หรืออะไรก็ได้ที่ไวเทียบเท่าน่ะครับ

2. Sael Maewnam

ผมว่าเป็ดวิ่งช้ากว่า agiนิดนึง

3. Alvin

Alvin

ผมก็คิดอย่างงั้น เป็ดอย่างเดียวมันช้าไปนิิด

4. Show next comments  6 more
  2. ทำไมอะเราเป็นคนมีน้ำใจ ยิ่งเพื่อนร่วมอาชีพนี่ยิ่งต้องช่วยจริงแมะ

1. impeldown

impeldown

เคยเจอคล้ายๆกันที่นิฟเฮมครับ แต่ต่างกันตรงลากมาให้แล้ววิง :Bzz:

2. Sael Maewnam

นี่ก็ลากมาแล้วมุดครับ ชอบเห็นคนตาย ถ้าวิงไม่ได้เห็น ฮา

3. ฮ้าาา ตาย หัวร้อน  ระบายอารมณ์ ฟิน อ้าาาา

:Ene:

4. วันนี้จ้า รับเควสฆ่าเดวิลูชิ ไปล่ามาสุดท้ายตายจ้าเสีย600k exp ได้มา 110k exp โคตรคุ้มเลยครับ ว่าแล้วเลเวล95มันบัคจริงๆเล่นยังไงก็ไม่อัพ
  5. น้องคูหูกระต่างสุดมุ้งมิ้ง
  6. สกิลเปลี่ยนธาตุมอน ถ้าเรา99 เกิดใหม่ปกติจะadd skill เสริมให้เอง แล้วเราจะได้ธาตุอะไรหว่า
  7. สำหรับโร๊คนี่มีดน่าใช้มากครับ แรงรองๆมีดกริม matk รองๆมีดint
  8. ผมมีโร๊คเลเวล99 แต่ไม่อยากตี สตูป สามารถรับเควสช่วง เลเวล59ได้ไหมครับอยากได้มีด
  9. ทำแค่ให้รู้ว่า "เออ กุใส่ eden ให้แล้วนะ " แถวบ้านเรียกสักแต่ว่าทำ ทำส่งๆไป
  10. ใครมันคิดเควสอ่ะ สตูปนี่มัน super special ultra rare เบย
  11. คอสปีกก็สุ่มม่ายหล่าย กิจกรรมนี้ก็วืด หนีไปตีปังและงอลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลล ตัวละครน่ารักกว่า rag ตั้งเยอะ แต่งได้ทั้งตัวไม่ใช่แค่หัวกับปีก ที่สำคัญเลยนะ เปย์แล้วได้ชัวๆไม่ต้องลุ้นต้องสุ่ม แถมเงินเข้าบริษัทตรงๆด้วย
  12. Part 1 ขั้นที่ 13 เหมือนผมจะเจอบัคแล้วอะครับ เมื่อวานส่งเควสตอน20.59 ไม่รุ้ว่าเกียวหรือเปล่าแต่ไปต่อไม่ได้ครับ ของก็ครบนะครับออกจะเกินด้วยซ้ำ วันนี้รอจน19.00ก็เหมือนเดิม === Edit === ได้แล้วครับ ของใช้ได้อย่างละ1ชิ้น
  13. เพื่อนผมบัคขั้นตอนที่5ครับไปต่อไม่ได้ คุยเควสต่อไปก็ไม่ได้
  14. ใช่ครับผมเลือกผิด แล้วก็ไปทำขั้นตอนที่10มาใหม่แล้วครับ แล้วก็ทำขั้น11เลือกอันที่3ใสๆ จน npc พูดเหมือนในขั้นตอนและเหมือนในคลิปเลยครับ ผมจึงไปทำขั้น12แล้วไม่มีตัวเลือกให้
  15. Live Chat ตอบเหมือนบอทเลย "รบกวนลูกค้าตรวจสอบเควสอีกทีนะคะ" เควส God ไม่รู้จัก alcohol ไม่รุ้จัก
  16. พกแล้วแล้วจ้า ทั้งแบบทำเองและดรอบมาเลย ลำดับการคุยขึ้นดังภาพ
  17. 2-3 วันก่อนเควส god part1 เปิดครับ แต่ part2 ผมไม่แน่ใจครับเพราะไม่ได้ออนตัวตลอด คือเควสนี้ถ้าเราไม่รุ้ความเคลื่อนไหวของคนในเซิฟว่าไปถึงpart ไหน แต่ละpart จะมีจุดสังเกตุอะไรบ้างครับ(เช่นชะงักไปต่อไม่ได้ที่ขั้นเท่าไร)
  18. Part 2 ผมติดตรงที่ขั้นตอนที่12อะครับ ไม่ตัวเลือก พูดเรื่อง Rebarev Doug ขึ้นให้อะครับ
  19. ขอบคุณครับ แต่ Revo classic ไม่มีNPC เปลี่ยน20-23ครับ ผมชอบ 21 Excutioner cut มากๆ ต้องลบตัวละครสร้างใหม่เท่านั่นเพื่อทรงนี้สินะครับT_T ปล.มันตลกนะที่ต้องลบตัวละครเพราะเรื่องนี้ ปล2. เอาnpcเข้ามันยากหรา ต้องติดต่อGravityเลยหรา แค่เปิด scriptป่ะ - -
  • Create New...