Jump to content
  • สมัครสมาชิก

กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์
ข้อมูลตำแหน่งมอนสเตอร์แต่ละแผนที่

ประกาศ ปรับ Forum และห้ามใช้ irowiki ในการอ้างอิงข้อมูลในเว็บ prt.in.th คลิก

Sael Maewnam

High Class
  • Content Count

684
  • Last visited

• Days Won

3

Sael Maewnam last won the day on October 21 2018

Sael Maewnam had the most liked content!

Community Reputation

91 Excellent

About Sael Maewnam

• Rank
    High Swordman
  • Birthday May 14

Badges

Game Information

• ชื่อตัวละคร
    Array
  • อาชีพ
    Array
  • เซิร์ฟเวอร์
    Array
  • เลเวล
    Array

Recent Profile Visitors

2,421 profile views
  1. screenhera119.png

เชื่อแล้วฟ่ะ ว่ามันตันที่99,999,999จริง

มิน่า เล่นยังไงก็ไม่อัพ:Hmm:

ว่าแต่ทำไมออร่าไฮคราสมันสวยกว่าclass2เนี่ย หิงหอยแสง,เกร็ดน้ำแข็ง ตามลำดับ เห็นแล้วริษยา:Slur:

1. Show previous comments  2 more
    2. Stochastic

Stochastic

99 คลาสสองกับไฮคลาสมันคนละแสงรึ ดูไม่ออก

อี๋ยยยย์ ฮันเตออออร์

3. Sael Maewnam

คนละแสงครับ ปิด/aura ก่อนนะ แต่เปิดเอฟเฟกไว้ จะเหลือแค่เกร็ดๆของอออร่าอะ

เซ็งมาก อยากได้เกร็ดหิงห้อย จับฮันเปลี่ยนไฮแม้งเลยดีกว่า  :Heh:

คือจริงๆผมไม่ซีเรียสเรื่องไฮไม่ไฮเท่าไร่หรอกฮันแทรบมันอยุ่ที่ฝึมือและประสบการณ์มากกว่าอ่ะ 

99ก็ดีไปอย่างตายทีไม่อารมณ์เสีย ตายเล่นให้พรีสชุบลุกๆยืนๆในแลปก็ชิลๆ:Heh:

4. Sael Maewnam

แต่ซุปเปอร์โนวิทออร่าเป็นหิงห้อยซะงั้น

2. ใครบอกว่าคนตามแมพลดลงฟร่ะ
    เอาฮันแทรบไปเดินเล่นแลป3หลังจากไม่ได้เล่นREVOมาสองเดือนเต็มๆ คิดในใจว่าเห้ยมันคงจะโล่งขึ้นมั้งคนน่าจะหายๆไปบ้างล่ะเลิกหรือไม่ก็99ไปแล้ว
    แต่ที่ไหนได้แม.้มเอ้ย   แทรบจม,กดมุดดินไม่ลง  เล่นแล้วอารมณ์เสียสุดๆ ปิดเกมไปตีดอทดีกว่า เซ็งจริง คนเยอะกว่ามอนอีก

1. Show previous comments  1 more
    2. Sael Maewnam

ปร๊ะ วันนี้เจอคุณ @The World Ch ด้วย อิอิ เสียดายมัวแต่เม้าท์กันเพลินลืมกดถ่ายรูปเป็นที่ระทึกเลย:Heh:

อยากเจอ @Stochastic ให้ไปเกาะเต่าชั้น3(บางทีก็เจอแถวๆห้องครัวนะ :Spin:) อยากเจอแมวน้ำให้มาแลป3คุณมาถูกที่แล้วครับ

แต่บางทีเราก็ขี้เบื่อ่ง่ายอะนะอาจมีแว๊บไปที่อื่นบ้าง  เพื่อนพรีสเมพๆก็หนีหายไปหมดแล้วเหลือตูซ่าอยุ่คนเดียวอย่างที่เห็นแหละ เมพใช่ม้า:Awsm:

3. The World Ch

The World Ch

สเต็ปเทพจริงครับ เล่นด้วยกันสนุกน่าดู เสียดาย ไนท์มาซะก่อน 😂

4. Stochastic

Stochastic

I live everywhere :Fsh:

เต่า 3 ผมไม่ได้ไปตั้งแต่ต้นกุมภาอ่ะ คิดถึงเหมือนกันแฮะ

ตอนนี้ที่ผมอยู่จะเป็น สฟิง5 เมดู มีแว้บไปล่าของทำอาหารบ้าง

3.  

ชอบอ่ะ ทีมงานไม่ธรรมดา

4. โถ่ ไอแมวน้ำเอ้ย  แค่จะเดินไปเวลแมกม่าริ่งก็ยังไปไม่ถึงเล้ย น่าสงสารชะมัด

5. @Ranbesing ได้จากคุณ DevaAresแล้วจ้าตอนนั้นยังเป็นวิตัวน้อยๆอยุ่เลย ขอเป็นเบลลั่มแทนได้ไหม อิอิ
  6. เพิ่มเติมให้ ข้อ7 เข้าจากตรงนี้ได้ไม่ต้องกลับมอ
  7. "เพื่อนกันวันหยุด" คือนิยามของAsgardช่วงนี้....

แล้วทำมายนู๋เข้าม่ายด้ายยยยยยยยยอ่ะ

8. Asgardหนุกว่ะ

เป็นครั้งแรกที่เล่นวิแล้วเหมือนเล่นวิ ทุกทีเล่นแล้วเหมือนเล่นฮันแทรบหรือไม่ก็คูโฮลี่ 555+

#ไม่กลับREVOแม้มละ

1. Show previous comments  4 more

@Ranbesing ยังจ้า เด๋วผมนั่งรอที่พรอนกาฟ่าประตูล่างน้า

3. Ranbesing

Ranbesing

@Sael Maewnam ผมขอ download เกมส์แปปนะ พึ่งเปลี่ยน hard disk ใหม่

4. One2Kill
  9. เล่นแอสการ์ดครั้งแรก....

ด้วยความโง ่ของเราดันไปกดรับเควสตีค้างคาวเพราะคิดว่ามัน Noobสุดในทุกตัว

แต่ปร๊ะเจ้า ค้างคาวที่นี่แม้มดุมากตบเป็นร้อยT_T ยกเลิกเควสทันไหมนี่

1. Show previous comments  20 more
    2. Mr.Jakka

Mr.Jakka

เสียรายเดือนกี่บาทครับ

หรือว่าเล่นได้เลยไม่เสียเงิน

3. HiCooKie

HiCooKie

เดือนละ 300 บาทค่ะ

แต่ว่าตลอดทั้งเดือน ก.พ.นี้เค้าเปิดให้เล่นฟรีทุกวัน ศุกร์-อาทิตย์ เลยค่ะ

4. Sael Maewnam

วันอังคาร 15.17น. ยังฟรีอยุ่จ้า  ยินยันด้วยภาพที่ดูที่Revoไม่ได้ง่ายๆแน่ๆ แต่ที่asgardหาได้ใน2วัน

10. เศร้า ของฟรีจาก eden Hard Def เยอะกว่าเซ็ตที่ตัวหลักheraผมใช้ซะอีก
  11. พอทราบว่าจะมีการเปิดเซิฟใหม่วันนี้ 14.30น.เราก็ทำการอาบน้ำแต่งตัวหนีร้อนออกจากบ้านทันที  นี่ก็เพิ่งกลับมาถึงบ้าน....

โอ้ว ขอชื่นชมในความตรงต่อเวลาของผู้ให้บริการครับ:No1:

1. FahRainbow

FahRainbow

- นับครั้งได้เลย ที่เปิดตรงเวลา

- admin แฟนเพจรับเละท่าเดียว

2. ZongYaKums

ZongYaKums

ขอมองต่าง เป็นวิธีการ เรียกกระแส ให้ผู้เล่นกดเข้าเยี่ยมเฟรชบุ๊คด้วยหรือเปล่า คนเม้นกันเยอะมาก(บ่น) อิอิ

12. เล่นคูโฮลี่แทงๆๆ ปวดหัวจนอ้วกแตก จนต้องนอนซมห่มผ้า เป็ด+เอจิไอมันวิ่งเร็วไปสินะมีใครเป็นเหมือนเราไหม:Abs:

1. Show previous comments  2 more
    2. Alvin

Alvin

ประสาทสัมผัสอาจจะไวตามไปแล้ว ถ้าไม่มี AB มันเล่นไม่ไหว ช้าจัด รับไม่ได้
      ขั้นต่ำคือต้องวิ่งไวแบบมี AB หรืออะไรก็ได้ที่ไวเทียบเท่าน่ะครับ

3. Sael Maewnam

ผมว่าเป็ดวิ่งช้ากว่า agiนิดนึง

4. Alvin

Alvin

ผมก็คิดอย่างงั้น เป็ดอย่างเดียวมันช้าไปนิิด

13. ทำไมอะเราเป็นคนมีน้ำใจ ยิ่งเพื่อนร่วมอาชีพนี่ยิ่งต้องช่วยจริงแมะ

1. impeldown

impeldown

เคยเจอคล้ายๆกันที่นิฟเฮมครับ แต่ต่างกันตรงลากมาให้แล้ววิง :Bzz:

นี่ก็ลากมาแล้วมุดครับ ชอบเห็นคนตาย ถ้าวิงไม่ได้เห็น ฮา

• Create New...