Jump to content
  • สมัครสมาชิก

กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์
ข้อมูลตำแหน่งมอนสเตอร์แต่ละแผนที่

ประกาศ ปรับ Forum และห้ามใช้ irowiki ในการอ้างอิงข้อมูลในเว็บ prt.in.th คลิก

Sael Maewnam

High Class
  • Content Count

519
  • Last visited

• Days Won

3

Sael Maewnam last won the day on October 21

Sael Maewnam had the most liked content!

Community Reputation

69 Excellent

About Sael Maewnam

• Rank
    High Swordman
  • Birthday May 14

Badges

Game Information

• ชื่อตัวละคร
    แมวน้ำ
  • อาชีพ
    Hunter
  • เซิร์ฟเวอร์
    Hera
  • เลเวล
    99

Recent Profile Visitors

910 profile views
  1. เศร้า ของฟรีจาก eden Hard Def เยอะกว่าเซ็ตที่ตัวหลักheraผมใช้ซะอีก
  2. พอทราบว่าจะมีการเปิดเซิฟใหม่วันนี้ 14.30น.เราก็ทำการอาบน้ำแต่งตัวหนีร้อนออกจากบ้านทันที  นี่ก็เพิ่งกลับมาถึงบ้าน....

โอ้ว ขอชื่นชมในความตรงต่อเวลาของผู้ให้บริการครับ:No1:

1. FahRainbow

FahRainbow

- นับครั้งได้เลย ที่เปิดตรงเวลา

- admin แฟนเพจรับเละท่าเดียว

2. ZongYaKums

ZongYaKums

ขอมองต่าง เป็นวิธีการ เรียกกระแส ให้ผู้เล่นกดเข้าเยี่ยมเฟรชบุ๊คด้วยหรือเปล่า คนเม้นกันเยอะมาก(บ่น) อิอิ

3. เล่นคูโฮลี่แทงๆๆ ปวดหัวจนอ้วกแตก จนต้องนอนซมห่มผ้า เป็ด+เอจิไอมันวิ่งเร็วไปสินะมีใครเป็นเหมือนเราไหม:Abs:

1. Show previous comments  2 more
    2. Alvin

Alvin

ประสาทสัมผัสอาจจะไวตามไปแล้ว ถ้าไม่มี AB มันเล่นไม่ไหว ช้าจัด รับไม่ได้
      ขั้นต่ำคือต้องวิ่งไวแบบมี AB หรืออะไรก็ได้ที่ไวเทียบเท่าน่ะครับ

3. Sael Maewnam

ผมว่าเป็ดวิ่งช้ากว่า agiนิดนึง

4. Alvin

Alvin

ผมก็คิดอย่างงั้น เป็ดอย่างเดียวมันช้าไปนิิด

4. ทำไมอะเราเป็นคนมีน้ำใจ ยิ่งเพื่อนร่วมอาชีพนี่ยิ่งต้องช่วยจริงแมะ

1. impeldown

impeldown

เคยเจอคล้ายๆกันที่นิฟเฮมครับ แต่ต่างกันตรงลากมาให้แล้ววิง :Bzz:

2. Sael Maewnam

นี่ก็ลากมาแล้วมุดครับ ชอบเห็นคนตาย ถ้าวิงไม่ได้เห็น ฮา

5. ฮ้าาา ตาย หัวร้อน  ระบายอารมณ์ ฟิน อ้าาาา

:Ene:

6. วันนี้จ้า รับเควสฆ่าเดวิลูชิ ไปล่ามาสุดท้ายตายจ้าเสีย600k exp ได้มา 110k exp โคตรคุ้มเลยครับ ว่าแล้วเลเวล95มันบัคจริงๆเล่นยังไงก็ไม่อัพ
  7. แต๋วแหววมากอะคอสรถเข็น
  8. สกิลเปลี่ยนธาตุมอน ถ้าเรา99 เกิดใหม่ปกติจะadd skill เสริมให้เอง แล้วเราจะได้ธาตุอะไรหว่า
  9. สำหรับโร๊คนี่มีดน่าใช้มากครับ แรงรองๆมีดกริม matk รองๆมีดint
  10. ผมมีโร๊คเลเวล99 แต่ไม่อยากตี สตูป สามารถรับเควสช่วง เลเวล59ได้ไหมครับอยากได้มีด
  11. ทำแค่ให้รู้ว่า "เออ กุใส่ eden ให้แล้วนะ " แถวบ้านเรียกสักแต่ว่าทำ ทำส่งๆไป
  12. ใครมันคิดเควสอ่ะ สตูปนี่มัน super special ultra rare เบย
  13. Sael Maewnam

The Sign Quest

Part 1 ขั้นที่ 13 เหมือนผมจะเจอบัคแล้วอะครับ เมื่อวานส่งเควสตอน20.59 ไม่รุ้ว่าเกียวหรือเปล่าแต่ไปต่อไม่ได้ครับ ของก็ครบนะครับออกจะเกินด้วยซ้ำ วันนี้รอจน19.00ก็เหมือนเดิม === Edit === ได้แล้วครับ ของใช้ได้อย่างละ1ชิ้น
  14. Sael Maewnam

Godly Item Quest

โอ้ ขอบคุณครับผม