Jump to content
  • สมัครสมาชิก

กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์
ข้อมูลตำแหน่งมอนสเตอร์แต่ละแผนที่

ประกาศ ปรับ Forum และห้ามใช้ irowiki ในการอ้างอิงข้อมูลในเว็บ prt.in.th คลิก

Zhuge Liang

High Class
  • Content Count

724
  • Last visited

• Days Won

1

Zhuge Liang last won the day on July 11

Zhuge Liang had the most liked content!

Community Reputation

92 Excellent

About Zhuge Liang

• Rank
    Lord Knight
  • Birthday 02/25/1992

Badges

Recent Profile Visitors

6,436 profile views
  1. หัวกิลสั่ง Lord Knight เข้าดง

Heisiyo, okore!
    Heisiyo, sakebe!
    Heisiyo, tatakae!

Rebel against this cruel world !

2. 5555555555 สะใจ-ิบหายเลยนิ น้องบ่าวเฮ่อ :Heh::Heh::Heh::Heh::Heh:

หมายเหตุ ::  ในส่วนของเควสทำ Gigantic Magestic Goat นั้นจะไม่มีการเปิดให้ทำนะคะ

สำหรับ Cursed Baphomet Doll ที่ได้จากบอสในดันเจี้ยนนั้น จะมีการเปิดให้แลกไอเทมต่าง ๆ ได้ในอนาคต

1. Nongton

Nongton

ทำไมเค้าถึงไม่เปิดให้ทำอ่ะครับ

2. zalimJoke

zalimJoke

จะทำได้ บาโฟยักษ์ได้ต้องใช้ของ จากลูกน้องซาตานมอรอค ซึ่งต้องรอแพทช์ที่ทำลายมอรอคไม่มีเกาะกลางน้ำ 
      คงใช้วิธีอื่นที่่จะไม่ทำลายมอรอคเพราะอยากให้คลาสสิคต้องมีน้ำและเกาะกลางน้ำ

3. sdalkakdjalkda

sdalkakdjalkda

ความมั่วของเซริฟ ไม่ขาดก็เกิน 555

3. คำถาม 1. ย่างหมูแดงแบบโรมัน ย่างรวมกันได้เลขอะไรน้า ตอบ 7711 2. กินเนื้อย่างไป 100 ea รู้สึกอ้วนจัง ตอบ 1500 3. จับเพนมาปิ้งพลิกไปพลิกมา ตอบ 9432 4. ย่างหมูป่ากินหมดทั้งตัวเหลือแต่หัวกับหาง ตอบ 5003 5. เอากุ้งแม่น้ำมาเรียงกับเตาถ่านลองนับได้กี่ตัว ตอบ 1308 6. ชุดเซตผักเพื่อสุขภาพ แต่ละชนิดนับได้กี่ชิ้นนะ ตอบ 1111 7. ชุดซีฟู้ดเราก็มี เซตนี้อร่อยเบาๆ ขายราคาไม่แพง ตอบ 0338 8. ชุดซีฟู้ดระดับพรีเมียม ขายแพงหน่อยแต่อร่อยนะ ตอบ 0796 9. ปิ้งเห็ดแดงพลิกไปมา กินทั้งครอบครัวไม่แบ่งคุณอา ตอบ 2903 10. ชุดนี้เบาๆ ไม่อ้วนหรอกนะ ตอบ 2545
  4. คำถาม 1. ย่างหมูแดงแบบโรมัน ย่างรวมกันได้เลขอะไรน้า ตอบ 7711 2. กินเนื้อย่างไป 100 ea รู้สึกอ้วนจัง ตอบ 1500 3. จับเพนมาปิ้งพลิกไปพลิกมา ตอบ 9432 4. ย่างหมูป่ากินหมดทั้งตัวเหลือแต่หัวกับหาง ตอบ 5003 5. เอากุ้งแม่น้ำมาเรียงกับเตาถ่านลองนับได้กี่ตัว ตอบ 1308 6. ชุดเซตผักเพื่อสุขภาพ แต่ละชนิดนับได้กี่ชิ้นนะ ตอบ 9656 7. ชุดซีฟู้ดเราก็มี เซตนี้อร่อยเบาๆ ขายราคาไม่แพง ตอบ 0338 8. ชุดซีฟู้ดระดับพรีเมียม ขายแพงหน่อยแต่อร่อยนะ ตอบ 0796 9. ปิ้งเห็ดแดงพลิกไปมา กินทั้งครอบครัวไม่แบ่งคุณอา ตอบ 2903 10. ชุดนี้เบาๆ ไม่อ้วนหรอกนะ ตอบ 2545
  5. ด้วยรักและปิ้งย่างมั้ยล่ะ   เอามาเพื่อ!!!!!

KL6p

1. One2Kill
    2. Spriggan

Spriggan

เอาความดีใจที่ได้อันแรกของตูคืนมา 5555

6. ทำไมต้องเพิ่ม fix cooldown สกิล Bowling Bash เพราะกลุ่มคนที่เห็นแก่ตัวบางกลุ่มที่ใช้การตัดโมชั่นด้วย

ROสีขาว ม้านั่งสีเขี่ยว เยี่ยวสีม่วง 
    #ก็มาดิครับก็มาดิครับ

1. Show previous comments  6 more
    2. SLOW JAM

SLOW JAM

@Zhuge Liang ผมเห็นด้วยนะถ้าไม่แก้ให้ไม่สามารถใช้ตัดโมชั่นได้ จะเรียกว่า "แก้ปัญหาตัดโมชั่นได้ไง" หรือต้องรอ
      "ปรับสมดุลเพิ่ม Cooldown ทุกสกิลในเกม 0.X วินาที" ถึงจะเรียกว่าแก้ปัญหาสำเร็จ?

3. Raven's Heart

Raven's Heart

ผมว่าน่าจะปรับเป็น 0.2 วินาทีนะ ถึงจะแก้ที่ปลายเหตุ แต่อย่างน้อยก็เท่ากับ aspd 190 ลดเสียงบ่นลงไปได้บ้าง แบบนี้ไนท์ที่ aspd มากกว่า 185 นี่คงเศร้าอะ

4. zoloji

zoloji

เดะก็หาวิธีกันได้เองแหละครับ ขนาดโชเว่อยังปรับอีกรอบเลย:Heh:

7. ถ้าคุณมัวแต่หลงอยู่ในอำนาจ มันก็เป็นไปได้ยากที่จะไปถึงอุบล !

ผ่ามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

8. มีพบก็ต้องมีจาก..

9.  30 ตุลา! เซิร์ฟเวอร์ใหม่ Valhalla พร้อม 2 อาชีพใหม่ Revo Classic  Revo Classic   Revo Classic Revo Classic Revo Classic Revo Classic

10. RISE !!!!

1. HE1VETIC4

HE1VETIC4

เมื่อวานพี่เต๋อไม่ได้ลง โดนEU ตุ๋ยบ้านแพ้เลย 555

2. Zhuge Liang

Zhuge Liang

Group Stage Day 3 ครับวันนี้ 15.00 น. ต่อกันยาวๆ

• Create New...