Jump to content
  • สมัครสมาชิก

กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์
ข้อมูลตำแหน่งมอนสเตอร์แต่ละแผนที่

ประกาศ ปรับ Forum และห้ามใช้ irowiki ในการอ้างอิงข้อมูลในเว็บ prt.in.th คลิก

Zhuge Liang

High Class
  • Content Count

641
  • Last visited

Community Reputation

70 Excellent

About Zhuge Liang

• Rank
    High Swordman
  • Birthday 02/25/1992

Badges

Recent Profile Visitors

4,682 profile views
  1. ทำไมต้องเพิ่ม fix cooldown สกิล Bowling Bash เพราะกลุ่มคนที่เห็นแก่ตัวบางกลุ่มที่ใช้การตัดโมชั่นด้วย

ROสีขาว ม้านั่งสีเขี่ยว เยี่ยวสีม่วง 
    #ก็มาดิครับก็มาดิครับ

1. Show previous comments  6 more
    2. SLOW JAM

SLOW JAM

@Zhuge Liang ผมเห็นด้วยนะถ้าไม่แก้ให้ไม่สามารถใช้ตัดโมชั่นได้ จะเรียกว่า "แก้ปัญหาตัดโมชั่นได้ไง" หรือต้องรอ
      "ปรับสมดุลเพิ่ม Cooldown ทุกสกิลในเกม 0.X วินาที" ถึงจะเรียกว่าแก้ปัญหาสำเร็จ?

3. Raven's Heart

Raven's Heart

ผมว่าน่าจะปรับเป็น 0.2 วินาทีนะ ถึงจะแก้ที่ปลายเหตุ แต่อย่างน้อยก็เท่ากับ aspd 190 ลดเสียงบ่นลงไปได้บ้าง แบบนี้ไนท์ที่ aspd มากกว่า 185 นี่คงเศร้าอะ

4. zoloji

zoloji

เดะก็หาวิธีกันได้เองแหละครับ ขนาดโชเว่อยังปรับอีกรอบเลย:Heh:

2. ถ้าคุณมัวแต่หลงอยู่ในอำนาจ มันก็เป็นไปได้ยากที่จะไปถึงอุบล !

ผ่ามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

3. มีพบก็ต้องมีจาก..

4.  30 ตุลา! เซิร์ฟเวอร์ใหม่ Valhalla พร้อม 2 อาชีพใหม่ Revo Classic  Revo Classic   Revo Classic Revo Classic Revo Classic Revo Classic

5. RISE !!!!

1. HE1VETIC4

HE1VETIC4

เมื่อวานพี่เต๋อไม่ได้ลง โดนEU ตุ๋ยบ้านแพ้เลย 555

2. Zhuge Liang

Zhuge Liang

Group Stage Day 3 ครับวันนี้ 15.00 น. ต่อกันยาวๆ

6. 7เป็ด คอมดับเฉย

7. อยู่ดีๆก็ได้เจอเพื่อนใหม่จากเซิฟ Thor และ Valkyrie สนุกจังโว้ยยยยยยยยยยย  อยากรวมก็รวม      ไม่ถงไม่ถามสุขภาพ Loki ซักคำ :Desp:

1. FahRainbow

FahRainbow

- EXE เค้าใจดีค่ะ อยากให้ผู้เล่นสร้างกลุ่มเพื่อนใหม่ไปเรื่อยๆ :Ggg:

Zhuge Liang

@John468 P.ยินดีเรื่องเพื่อนใหม่นะครับ ผมชอบอยู่ล่ะคนเล่นเยอะๆคึกคักดี

แต่...แต่...แต่  มันมีอยู่แค่ประเด็นเดี่ยวที่ไม่อยากให้รวมคือ กิลวอที่อภิมหาแลค very very very very very แลค สุดๆในขณะนี้ของเซิฟ loki ไม่อยากจะคิดเลยครับว่าถ้ารวมแล้วอาจจะต้องพูดว่า ''กดปั้มแล้วขึ้นไม่ทัน เจอกันที่จุดเซฟนะเพื่อน  โหลลลลลล''  (เข้าไปในปราสาทไม่ทันปั้มแลคตายก่อน 55 )

8. กิลวอเมื่อวานเซิร์ฟแลคมาก มีใครเป็นแบบผมบ้างมั้ยครับ 
    ปล.ลุ้นว่าหลังปิดเซิร์ฟจะมีการแก้ไหม

1. Show previous comments  2 more
    2. Indykaidao

Indykaidao

คนเล่นธรรมดาเฉยๆไม่สตรีม ก็รู้สึกหน่วงๆนะครับ ชอบเป็นบ่อยเวลามีกิลวอ

3. Zhuge Liang

Zhuge Liang

@Live-Man@อาเหล็ง@Indykaidao ผมนี่หัวร้อนเลยครับ กดพานาเซียตั้งนานใบ้ยังไม่หาย 55 ถ้าไม่แก้นี่บอกเลยครับว่างานหยาบ

4. rampage

rampage

วอทีไรแลคทุกทีครับ เวลานั้นเลี่ยงเลเวลเลี่ยงฟาร์มได้เลย

9. หลายรอบแล้วให้ผมได้กับเค้ามั่งเถอะ พ่อคู๊นนนนน คุยกับ วัวส้ม มัมมี่ โคบอลอาเชอร์ จนจะได้เสียกันอยู่แล้วเนี่ย :Abs:

10. เหมือนโรนินที่ยังฮึดสู้ ถึงรู้ ว่าตัวจะตาย !

11. แตก 1 สวยพี่สวย !

1. พลอยจ๋า

พลอยจ๋า

มันคืออะไรอ่ะ 555555

Zhuge Liang

แอดพลอยต้องลองไปดูใน youtube เองครับ เดี๋ยวบอกไปไม่ตื่นเต้น 555

12. แปบๆ 2 ปีแล้วหรอเนี่ย ไวแท้

1. Juno Library

Juno Library

ไวจริงครับ ทั้งบอร์ดพรอน ทั้ง roexe (เกมก็จะ 2 ปีแล้วมั้ง :Heh:)

13. Zhuge Liang

Godly Item Quest

โลกิอย่างโหดเลย 30 ชิ้น ต้องใช้ของทำเยอะขนาดไหนเนี่ย
  14. ได้จ็อบเสริมล่ะ คือ รับฝากเงินหรือดีลเศษเงินก่อนเปลี่ยนไฮคลาส