Jump to content
  • สมัครสมาชิก

กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์
ข้อมูลตำแหน่งมอนสเตอร์แต่ละแผนที่

ประกาศ ปรับ Forum และห้ามใช้ irowiki ในการอ้างอิงข้อมูลในเว็บ prt.in.th คลิก

rampage

High Class
  • Content Count

376
  • Last visited

Community Reputation

50 Excellent

About rampage

• Rank
    High Swordman

Badges

Game Information

• อาชีพ

Recent Profile Visitors

The recent visitors block is disabled and is not being shown to other users.

1. ไม่ได้เข้าเกมนาน กลับมาดูของพ้อยในตลาดมอรอค

EXP JOB DROP 2M+ 

HC 3M+

แม่เจ้า แพงบรรลัย

2. เมื่อไรจะเลิกถีบส่งซักที รู้แล้วว่าปิดตี2แต่ขึ้นตัวเหลืองๆเตือนบ้างก้ได้ มันคงไม่ทำให้เซิฟแลคหรือแก้ไขปรับปรุงล่าช้าไปกว่าเดิมเท่าไรหรอก

ลำไย:emo28:

1. ntnxiv

ntnxiv

จริงครับ น่าจะขึ้นประกาศสักหน่อยว่าอีก5นาทีจะทำการปิดหรืออะไรก็ดี :Abs:

2. FahRainbow

FahRainbow

- เห็นด้วยค่ะ และไม่ใช่ทุกคนที่จะคอยตาม update จากหน้าแฟนเพจ ในเมื่อการแจ้งเตือนในเกม work สุด และดีที่สุดแล้ว แต่ทำแบบนี้เขาเรียกว่าไม่ใส่ใจผู้เล่นเลย เพราะบ่อยครั้งที่ปิดก่อน 1-2 นาทีก็มี นาฬิกาคนเราก็ตั้งไม่ตรงกันด้วย

3. เน็ตของTRUEช่วงเวลาวอทีไรทำไมแมฟเก็บเลเวลมันทั้งแลคทั้งหน่วง มีใครเป็นบ้างไหมครับ นี่เล่นแทบไม่ได้เลยหน่วงอืดหนืดไปหมด

1. Mr.Wizr

Mr.Wizr

เป็นเหมือนกันครับ ในวอก็แลคมาก เดินแทบไม่ออกเข้าวาปก็หลุด เหนื่อยใจจริงๆ

2. Zhuge Liang

Zhuge Liang

เป็นครับ แหม่มอย่างหนักกันเลยทีเดียวหล่าาาาาา

4. เมื่อไรจะแจกหมวก2ปีซักที รอบแรกบอกจะแจกตั้งแต่วันที่2สิงหา เงียบเฉย

แต่ถ้าคุณสมบัติคุ้มก้พอรับได้ที่เสียเวลารอนาน

1. Indykaidao

Indykaidao

มันอาจจะดี จนคนไม่อยากทำเควสกิจกรรมก็ได้มั้งครับ มโนเอานะ

5. ไอดีหลักพึ่งเคยได้แบบนี้ครั้งแรก

มีใครเคยได้แบบนี้บ้างไหมครับ

(ไอดีรองได้ยิมอีกละ ไอดีหลักอดทุกที)

1. Show previous comments  3 more
    2. TMKpop

TMKpop

โชคดีจังครับ ไอดีหลักผมนี่ออกแต่ไวท์กะกั้ม เพิ่งจะเริ่มเปิดแถวล่างสุด ไอดีรองนี่จะครบอยู่ละแถมได้ยิมอีก :Sob:

3. Spriggan

Spriggan

ของผมนี่เจอแต่ ยืน 3ไอดี ได้สิทธิ์แค่ 2  WTF :emo27:

ของผมเพิ่งจะขึ้นแถว 4 เอง สงสัยจะไม่ทัน :emo33:

4. rampage

rampage

เก็บจิ๊กซอครบละ รอดูคืนนี้ว่าถ้าสุ่มได้จิ๊กซออีกนี่ซวยมาก

6. คูเซเดอ พาราดิน ใส่คอสปีกคิวปิดล่าสุดแทบจะมองไม่เห็นคอสถ้าไม่หันดูข้างหลัง น่าน้อยใจยิ่งนัก :emo18:

7. ทำไมเดี๋ยวนี้เซิฟlokiดูวุ่นวายจังทั้งราคาของทั้งหมู่คน รู้สึกเบื่ออยากจะย้ายกลับไปวา ดูแล้วตอนนี้เซิฟวาดูเงียบสงบดี ปัญหากวนใจคงจะน้อยกว่า เสียอย่างเดียวเล่นซะจนเป็นไฮคราสไป2ตัว (บ่นเฉยๆ)

1. Show previous comments  4 more
    2. Yalz

Yalz

เซิฟ โลกินี้ของ High End ไม่ค่อยหลุดออกมาตลาดเบย หาย๊ากยาก

3. FahRainbow

FahRainbow

- ไว้รวมเซิฟเมื่อไหร่ (Thor+Valkyrie) บรรยากาศคงดีขึ้น

4. FahRainbow

FahRainbow

- @Yalz น่าจะเพราะคนรวยๆขอเอาไปใช้กันก่อน แถมจำนวนเยอะด้วยที่ต่อคิวรออยู่ :P

8. อือหือ แม่นจริงๆ ขอหวยซัก6ตัวตรงๆงวดนี้หน่อยครับ:emo19:

(วันนี้หลายโพสหน่อยขอโทดด้วยครับ)

1. Show previous comments  4 more
    2. Keeratipong Ramthong

Keeratipong Ramthong

ไข่ปีกทองนี่ต้นทุนพอๆกับไข่อย่างอื่น

แต่ของแรร์ที่ได้แพงกว่าเยอะ

อีกอย่างมี token ด้วย สายล่าบอสบังคับเปิดเลยละครับ

3. rampage

rampage

ก้จริงครับ ไข่อื่นไม่น่ากดเท่าไร เอาไข่มาขนาดนี้ทำไหมไม่เอาไข่แอสกาดมาด้วยได้ครบเซ็ตมาม่าทั้งเดือนไปเลยเห้อ :Heh:

4. Sael Maewnam

Sael Maewnam

หลังจากโข่ง อาจกำลังกดเปิดรัวๆก็ได้ครับ 100ใบ/วินาที

9. อยู่จะปิดก้ปิดเฉย  ไม่ประกาศไรเลย ดีนะเล่นครบครึ่งแรกพักพอดี ไม่งั้นมีงงอยู่ๆถูกตัด รีบเช็คinternetตัวเองอย่างไว ที่ไหนได้ :Dum:

1. Show previous comments  1 more
    2. ก๊อกแก๊ก

ก๊อกแก๊ก

มันเป็นแผนของ EXE ครับ ทำให้คนจากRevo แห่ไปเล่นเซิฟ Je เพื่อเพิ่มยอดผู้เล่น :Heh:

3. Aminami.

Aminami.

ตอนนี้เลื่อนอีกแล้วนะคะ กำลังตีมอนอยู่ หลุดก็คิดว่าเป็นที่เ็น็ตเหมือนกัน อ้าวไม่ใช่:Desp:

4. rampage

rampage

ผมไม่ไปJeแน่ๆ มีแต่พวกตั๊กแตนน่าขยะแขยง

10. ปีกทองปีกดำคอสปีกดำ
  11. ไข่รีเซลกลับมาหมดทั้งปีกทองปีกดำ แหม่

1. PangPaoo Ku

PangPaoo Ku

มีความอิจฉาตาร้อนนะฮะ ในส่วนนี้อยากได้ปีกทอง+แองทองมากมายฮะ ใส่หลอดไนท์ Agi 90 คงจะสับ+โบ มันส์น่าดูนะฮะ 

สรุป = ซื้อไข่มาเปิดฮะ เจ๊งฮะ 1,000 ปลิวๆไปตามลม :Bzz:

2. rampage

rampage

แองดิกทองของrevoไม่เวิคครับ อย่าใช้เลย

12. ไม่ชอบตรงที่ชอบเอาของเควสไปใส่ในไข่นรกนี่ละ
  13. น้ำตาจะไหล ได้ไอดีหลักด้วย

(หลังจากไม่ได้มาเกือบ5เดือนเต็ม)

1. Show previous comments  9 more
    2. FahRainbow

FahRainbow

- @rampage รุ้งทำตามที่บอกแล้วค่ะ แต่ก็ยังเจอปัญหาแบบเดียวกับคุณ @MisterTeapoT คือไม่ได้ซักสิทธิ์เลย

- รอ EXE แก้ไขปัญหาภายในวันนี้ และชดเชยให้

3. rampage

rampage

งั้นคงมีปัญหาจริงๆแล้วละครับ รอแก้ปัญหาและหวังว่าคงจะไม่เนียนหายเข้ากลีบเมฆ

4. FahRainbow

FahRainbow

- @rampage เอาเข้าจริงๆสำหรับการชดเชย รุ้งมองว่าตัวเอง (และคนที่ได้รับผลกระทบ) คงไม่ได้รับการชดเชยแบบ 100% เต็ม คาดหวังแค่ราวๆ 50% ก็เพียงพอแล้ว ถือว่าทาง EXE ได้มีการใส่ใจผู้เล่นและกระทำการแก้ไขให้

14. ถามหน่อยครับ เดลี่ล๊อคอินเน่าหรือเปล่าครับ

1. Show previous comments  1 more
    2. rampage

rampage

ครับเมื่อกี้ลองกดแล้ว มันขึ้นให้ใส่รายละเอียดไอดีกับพาสแต่พอเข้าแล้วจอขาวเฉย

ดันจำไม่ได้ว่าเมื่อคืนหลังเที่ยงคืนล๊อคอินแล้วยัง

ไม่รู้เน่าเปล่า

:emo31:

3. zoloji

zoloji

ของผมรับตอน4ทุ่ม ก็ปกติดีครับ

4. rampage

rampage

ลองใหม่แล้วครับได้แล้ว คงเป็นที่คอมตัวเองเอ๋อ

ขอบคุณครับ :emo19:

15. คนใส่จิตใจทำด้วยอัลไล...

1. Show previous comments  3 more
    2. บรรจร กรดี

บรรจร กรดี

อาจจะใส่ตั้งแต่สมัยยังไม่มีมัฟดีๆมั้งครับ

3. Yalz

Yalz

ใส่สมัยแรกๆมั้ง

4. rampage