Jump to content
  • สมัครสมาชิก

กฎ กติกา มารยาทเว็บไซต์
ข้อมูลตำแหน่งมอนสเตอร์แต่ละแผนที่

ประกาศ ปรับ Forum และห้ามใช้ irowiki ในการอ้างอิงข้อมูลในเว็บ prt.in.th คลิก

rampage

High Class
  • Content Count

416
  • Last visited

Community Reputation

76 Excellent

About rampage

• Rank
    High Swordman

Badges

Recent Profile Visitors

The recent visitors block is disabled and is not being shown to other users.

1. - ไปลอยกับmod Thanatos ครับ Rankเขาแดงเดือดดี - พา Boss MVP Memory of Thanatos ไปลอยคู่กับmod Thanatosเลยแล้วกันเลยครับ 😄
  2. ไม่ได้เล่นคลาส3หลายปี พอมาแตะคลาส3นี่เหมือนเริ่มใหม่เกือบทุกอย่างเลย จำของรีโวกับคลาส3มั่วไปหมด 🤣

3. indoบราซิลจริงๆเลยโว้ย (ไม่ได้ต่างกับไทยเลย) 😂

4. พรุ่งนี้จะมีระบบใหม่ มีคอนเท้นอะไรใหม่น้อ :emo35:

1. One2Kill

One2Kill

ไข่ มารอแล้วๆๆ

5. โบสถ์ที่พรอนคนแต่งงานเยอะจังแหะ

6. พออยากจะกลับมาเล่นขำๆ กลายเป็นว่าปิดยาวเลยวันนี้ :Yawn:

7. ท้าวความไปถึงเรื่องหมวกกุ้งครบรอบ 3 ปี ก่อนนู้น

https://prt.in.th/forum/index.php?app=core&module=members&controller=profile&id=22&status=35577&type=status

ด้วยความที่ไม่ได้คิดอะไร

ไอ้เราก้เลยเสนอไปว่าถ้าแจกหมวกกุ้งเป็นตัวๆแบบนั้นแล้วก้เอาหมวกเตาปิ้งย่างมาด้วยเลยก้ดีนะ

สรุป เห้ย!!! ดันเอามาจริงๆ

แนะนำว่า ถ้าจะแต่งตัวละครแนวนี้จริงๆ เหนใครหิวตาลายอย่าไปเดินผ่านใกล้เขาเด็ดขาด โดนขย้ำแล้วอย่าหาว่าไม่เตือน :Heh:

8. ครับ เห็นมีตัวแทนจำหน่ายบัตรหลายเจ้า เขาส่วนลดเยอะอยู่นะ9-10เปอเซน แต่ถ้าชอบซื้อผ่านเว็บมันสะดวกและชิน อันนี้ไม่เปนไรครับแล้วแต่ชอบ
  9. ถามหน่อยว่าทำไมex cashส่วนลดแค่4.5เปอ เองครับ หรือว่าซื้อเองโดยที่ไม่ได้ซื้อจากตัวแทนจำหน่ายหรอครับ
  10. เติมเองใช้เองสบายใจสุด :Shy:

11. Screenshot-31.png

ไม่รู้มีใครชอบตัวนี้เหมือนผมไหม ตัวผมเองชอบมาก จนบางทีกดเข้าเกมอยู่หน้าโหลดแพทแต่ไม่ยอมกดเข้าเกมเพราะมัวแต่เอาเมาส์ไปจิ้มให้มันยักคิ้วอยู่ตลอดเวลา :Heh:

12. ไม่ได้เข้าเกมนาน กลับมาดูของพ้อยในตลาดมอรอค

EXP JOB DROP 2M+ 

HC 3M+

แม่เจ้า แพงบรรลัย

13. เมื่อไรจะเลิกถีบส่งซักที รู้แล้วว่าปิดตี2แต่ขึ้นตัวเหลืองๆเตือนบ้างก้ได้ มันคงไม่ทำให้เซิฟแลคหรือแก้ไขปรับปรุงล่าช้าไปกว่าเดิมเท่าไรหรอก

ลำไย:emo28:

1. ntnxiv

ntnxiv

จริงครับ น่าจะขึ้นประกาศสักหน่อยว่าอีก5นาทีจะทำการปิดหรืออะไรก็ดี :Abs:

2. FahRainbow

FahRainbow

- เห็นด้วยค่ะ และไม่ใช่ทุกคนที่จะคอยตาม update จากหน้าแฟนเพจ ในเมื่อการแจ้งเตือนในเกม work สุด และดีที่สุดแล้ว แต่ทำแบบนี้เขาเรียกว่าไม่ใส่ใจผู้เล่นเลย เพราะบ่อยครั้งที่ปิดก่อน 1-2 นาทีก็มี นาฬิกาคนเราก็ตั้งไม่ตรงกันด้วย

14. เน็ตของTRUEช่วงเวลาวอทีไรทำไมแมฟเก็บเลเวลมันทั้งแลคทั้งหน่วง มีใครเป็นบ้างไหมครับ นี่เล่นแทบไม่ได้เลยหน่วงอืดหนืดไปหมด

1. Mr.Wizr

Mr.Wizr

เป็นเหมือนกันครับ ในวอก็แลคมาก เดินแทบไม่ออกเข้าวาปก็หลุด เหนื่อยใจจริงๆ

2. Zhuge Liang

Zhuge Liang

เป็นครับ แหม่มอย่างหนักกันเลยทีเดียวหล่าาาาาา

• Create New...